เฝ้าระวังน้ำท่วมได้แล้วครับ คาดว่าจะมีโอกาส ธงเหลือง ภายในวันนี้ในเขตเทศบาลฯหาดใหญ่
ดูสภาพฝนที่ตกทั้งลุ่มน้ำ และน้ำเริ่มบ่าทวมที่ ทุ่งลุง และบางส่วนในคลองแงะ ให้ชาวหาดใหญ่เฝ้าระวังได้แล้วครับ
Relate topics
![](/css/img/photography.png)
![](/css/img/photography.png)
![](/css/img/photography.png)
ดูสภาพฝนที่ตกทั้งลุ่มน้ำ และน้ำเริ่มบ่าทวมที่ ทุ่งลุง และบางส่วนในคลองแงะ ให้ชาวหาดใหญ่เฝ้าระวังได้แล้วครับ