อยากจะให้ติดไฟส่องระดับน้ำตรงกล้องคลองอู่ตะเภา
คือการดูสถานะการณ์ รอบนี้ผมว่าจะวัดกันตอนกลางคืน และคืนนี้น้ำจะมามากหรือน้อย คิดว่าก็ต้องดูกลางคืนครับ ที่ผ่านมาพอมืดจะมองระดับน้ำไม่เห็นครับอยากให้มีการติด ไฟเพิ่มสักหน่อยครับ
Relate topics
![](/css/img/photography.png)
![](/css/img/photography.png)
![](/css/img/photography.png)
คือการดูสถานะการณ์ รอบนี้ผมว่าจะวัดกันตอนกลางคืน และคืนนี้น้ำจะมามากหรือน้อย คิดว่าก็ต้องดูกลางคืนครับ ที่ผ่านมาพอมืดจะมองระดับน้ำไม่เห็นครับอยากให้มีการติด ไฟเพิ่มสักหน่อยครับ