ขอชมเชยเว็บไซต์ hatyaicityclimate
ขอชมเชยเว็บไซต์ดีๆแบบนี้นะครับ เรียนไป ทำงานไป อุ่นใจได้ ^^" แต่ขออะไรนิสๆ หน่อยๆ เพิ่มนะคับถ้าเปนไปได้..อยากให้ทำสัญลักษณ์ รูปธงเขียว / เหลือง / แดง ตามสถานะการณ์ปัจจุบันไว้หน้าเว็บไซต์ก็ได้ครับ เพื่อผู้ใช้จะได้ดูสัญลักษณ์ธงเป็นหลัก....ขอบคุณนะครับที่ให้แสดงความคิดเห็น
Relate topics
![](/file/softganz/profile.photo.jpg?t=1544501067)
![](/css/img/photography.png)
![](/file/udom/profile.photo.jpg?t=1544501067)
![](/css/img/photography.png)
![](/file/softganz/profile.photo.jpg?t=1544501067)
![](/css/img/photography.png)