กล้องที่ม่วงก็องติดตั้งเสร็จแล้ว
กล้องที่ ม่วงก็อง ติดตั้งเสร็จแล้ว อยู่ระหว่างการทดสอบความเสถียร ทาง web admin คงจะดำเนินการ update บนเวปเร็วๆนี้ครับ. ต่อไปก็จะเป็นคิวของ ร.1 ครับ
Relate topics
![](/file/ramet/profile.photo.jpg?t=1544501059)
![](/file/ramet/profile.photo.jpg?t=1544501059)
![](/file/softganz/profile.photo.jpg?t=1544501067)
![](/file/ramet/profile.photo.jpg?t=1544501059)
![](/file/ramet/profile.photo.jpg?t=1544501059)
![](/file/ns168/profile.photo.jpg?t=1544501059)
![](/css/img/photography.png)
![](/file/softganz/profile.photo.jpg?t=1544501067)
![](/css/img/photography.png)
![](/file/ramet/profile.photo.jpg?t=1544501059)
![](/file/softganz/profile.photo.jpg?t=1544501067)
![](/file/ramet/profile.photo.jpg?t=1544501059)
![](/file/ramet/profile.photo.jpg?t=1544501059)
กล้องที่ ม่วงก็อง ติดตั้งเสร็จแล้ว อยู่ระหว่างการทดสอบความเสถียร ทาง web admin คงจะดำเนินการ update บนเวปเร็วๆนี้ครับ. ต่อไปก็จะเป็นคิวของ ร.1 ครับ